Siriya · Tashar Fadada Kasuwanci ta Duniya ta Masu Fitar da Kaya

Bayanan Masana'antu na Siriya

Zaɓin kasuwa, yarda, dabaru, kuɗi don siyan abokin ciniki - haɗin kai na hankali, kayan aiki da ayyuka.

Syria on the world map
Ina so in fitarwaku
Yawan musaya kai tsaye: Jamhuriyar Larabawa Syria1 USD = …EUR = 1 …
Labarai kai tsaye
Ana lodawa...
30+Ƙasashen da aka yi hidima800+Abubuwan faɗaɗawa12Harsuna2000KafaAbokan hulɗa ▾

Bayanin masana'antu

Matsayin duniya a cikin samar da masana'antu
#145
Ƙara darajar masana'antu
28.3Dala miliyan 100
Ciki har da masana'antun masana'antu
—Dala miliyan 100
sarari
18.5210,000 km²
yawan jama'a
2,562mutane dubu 10
Harshen hukuma
Larabci

Mahimman sassan masana'antu

Live fitarwa panel na ƙasar na waje

Haɗa kasuwanci, masana'antu, musanya, dabaru da alamun manufofin hukuma. samfurin bayanai; An haɗa shi da maɓuɓɓuka masu inganci kuma an sabunta su.

Ƙimar Masana'antu (2022)
28.3 $ 100 miliyan
Na waje: OEC · Za a sabunta
Ciki har da masana'anta (-)
- $100 miliyan
Na waje: OEC · Za a sabunta
Matsayin masana'antu na duniya
#145
Na waje: OEC · Za a sabunta
sarari
18.52 10,000 km²
Yawan jama'a
2,562 mutane dubu 10
Manyan sassa
Man fetur da gas, masaku da sutura, sarrafa kayan abinci da na noma, sinadarai da taki, kayan gini da siminti
Na waje: OEC · Za a sabunta
Mafi shaharar abokan kasuwanci
—
Na waje: OEC · Za a sabunta
Sa hannu kan yarjejeniyoyin ciniki kyauta
—
Na waje: WTO · Za a sabunta
Babban farashin canji
… · …
Na waje: OEC · Za a sabunta
Sabbin manufofin / ma'anar canje-canje
—
Na waje: WTO · Za a sabunta
Tashoshin ruwa/Masu aiki
—
Na waje: OEC · Za a sabunta

Yi rajista don sabunta bayanan hukuma na waje

Damar kasuwar manufa abokin tarayya na waje

An shirya ta hanyar tafiya fitarwa da shawarwari na keɓaɓɓu; Tace ta masana'antu/kasuwa. Maki da bayanan shigo da kayayyaki samfuri ne, suna da alaƙa da ƙididdiga na shigo da bayanai na hukuma da dandamali.

🇺🇸 Amurka

Girman kasuwa92
Girma70
Tarifa/shigarwa55
Dabarun dabaru80
Girman al'adu60

🇪🇺 Tarayyar Turai

Girman kasuwa88
Girma62
Tarifa/shigarwa58
Dabarun dabaru78
Girman al'adu64

🌏 ASEAN

Girman kasuwa75
Girma82
Tarifa/shigarwa85
Dabarun dabaru76
Girman al'adu78

🇦🇪 Gabas ta Tsakiya

Girman kasuwa68
Girma84
Tarifa/shigarwa72
Dabarun dabaru70
Girman al'adu50

Bayanan Siyayya · Taswirorin Tashoshi · Fa'idodin Yarjejeniyoyi da Dokokin Asalinsu · Gasar - Na waje: Samun2Kasuwanci · OEC

Hanyoyi na asali guda huɗu

Ana yiwa kowace hanya alama: Masu zaman kansu (FangService bayarwa ta) · Abokin tarayya (wanda ake magana da shi / rabawa) · Na waje (jami'a / ɓangare na uku).

Yarda da shiga

Lambobin HS, ma'anoni, takaddun shaida, asali, samfuran haraji

Logistics da kwastan

Tashar jiragen ruwa/Rail/Iska, jigilar kaya da jigilar kaya, Jagorar jigilar kaya

Kudi/Biyan Kuɗi/Haraji

Biyan kan iyaka, inshora, shinge musayar, dawo da

Talla da saye

Tallace-tallace, SEO, abubuwan da aka fassara, jagororin masu siye

Kayan aiki da bayanai na waje

Sigar asali ba tare da rajista ba; Ajiye sakamako da rahotanni bayan shigar. Tariff/HS/ROI/Bayanan shigo da/API mai alaƙa da tushen hukuma ko na ɓangare na uku.

Kalkuleta na jadawalin kuɗin fito na waje

Shigar da HS + ƙasar don kimanta jadawalin kuɗin fito

Nemo lambar HS na waje

Jagorar HS da rarrabawa

Jerin yarda na sirri

Ƙirƙiri jeri don kowace ƙasa

Mai kimanta Shigar Kasuwa na waje

Multidimensional bayanai da maki

ROI / Ƙimar Kuɗi na waje

Jimlar farashi shine jadawalin kuɗin fito + haraji

Fitar da takardu janareta na sirri

Daftari/Marufi/ Samfuran Asalin

Shigo da bayanai ta ƙasa na waje

Ƙididdiga da tsarin shigo da kaya

Kalanda nuni na waje

Jadawalin nune-nunen sassan duniya

API/Subscribe Data na waje

Bayanan bayanan hukuma

Abun ciki, koyo da al'umma abokin tarayya na waje

Jagororin ƙasa da farar takarda (samfurin) abokin tarayya
Darussan bidiyo da karawa juna sani (misali) abokin tarayya
Takaitaccen Bayanin Damar Kasuwa (Form) abokin tarayya

Matsalolin takwarorinsu na gida

Form · karkashin tabbaci

Ra'ayin abokin ciniki

Form · karkashin tabbaci

An ba da shawarar dangane da matakin haɓakawa

bincika → Shawarwari: Rahoton Kasuwa/Jagorar Ƙasa
Shirya → An ba da shawarar: Binciko / takaddun shaida
yi → An Shawarar: Haɗin Hannun Dabaru/Haɗin Kuɗi
Barci → An Shawarar: Fassara Tallan Talla / Jagorar Masu Siyayya

Fitar da samfuran ku zuwa cikin duniya

Faɗa mana kasuwar ku da masana'antar ku; FangService shirin faɗaɗawa na musamman.

Free ganewar asali / littafin shawarwari →

Bincika FangService

Ayyuka

Abokin ciniki ya zaɓi

Nazarin harka

Blog

Wanene mu?

Tuntube mu

Bincika kasuwanni

Tambayoyin da ake yawan yi

Wadanne sassan masana'antu ne mafi mahimmanci a Jamhuriyar Larabawa ta Siriya?

Mahimman sassan masana'antu a Jamhuriyar Larabawa ta Siriya sun hada da: man fetur da iskar gas, masaku da tufafi, masana'antar abinci da kayan gona, sinadarai da taki, kayan gini da siminti.

Menene manyan damammaki ga kamfanoni a Jamhuriyar Larabawa ta Siriya?

Masana'antu na Jamhuriyar Larabawa ta Siriya sun dogara ne akan mai da iskar gas, masaku da sutura, sarrafa kayan abinci da noma, sinadarai da taki, kayan gini da siminti. Kamfanonin cikin gida na iya ginawa akan waɗannan abubuwan don biyan buƙatun gida da yanki.

Daga ina wannan bayanan ya fito kuma sau nawa ake sabunta shi?

Bayanan sun fito ne daga Alamomin Ci gaban Duniya na Bankin Duniya (bugu na 2022) kuma ana sabunta su kowace shekara.

Wane babban kalubale ne da ke fuskantar bangaren masana’antu?

Kamar yawancin tattalin arziki, sashen masana'antu na neman zurfafa ƙima da haɓaka haɗin gwiwar yanki, kuma cikakkun bayanai sun bambanta ta fanni.

Source: Bankin Duniya, Alamar Ci gaban Duniya (bayanin 2022). Ƙimar masana'antu = ma'adinai + masana'antu + wutar lantarki / gas / ruwa + gini, a cikin dala na yanzu. Ƙarshe na ƙarshe: 2026-10-12